![378055444_198481256580309_5799988489271312329_n](https://yala.doae.go.th/province/wp-content/uploads/2023/09/378055444_198481256580309_5799988489271312329_n-150x150.jpg)
![376405598_198481326580302_5951436907218470400_n](https://yala.doae.go.th/province/wp-content/uploads/2023/09/376405598_198481326580302_5951436907218470400_n-150x150.jpg)
![376199784_198481269913641_3957080456587748170_n](https://yala.doae.go.th/province/wp-content/uploads/2023/09/376199784_198481269913641_3957080456587748170_n-150x150.jpg)
![376826935_198481186580316_7515050330304888817_n](https://yala.doae.go.th/province/wp-content/uploads/2023/09/376826935_198481186580316_7515050330304888817_n-150x150.jpg)
วันที่ 11 กันยายน 2566 นายกัสมัน ยะมาแล เกษตรจังหวัดยะลา มอบหมายให้นายธรรมธัช ปราชญาวงศ์ นักวิชาการส่งเสริมการเกษตรชำนาญการ เข้าร่วมประชุมรับฟังความคิดเห็นเกี่ยวกับ (ร่าง) แผนพัฒนาจังหวัดยะลา 5 ปี พ.ศ.2566 – 2570 (ฉบับทบทวน ปี พ.ศ.2568) และ (ร่าง) แผนปฏิบัติราชการประจำปีของจังหวัดยะลา ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2568 ณ ห้องประชุมศรียะลา ชั้น 3 อาคาร 3 ศาลากลางจังหวัดยะลา โดยมีนายธีรุตม์ ศุภวิบูลย์ผล รองผู้ว่าราชการจังหวัดยะลา เป็นประธานการประชุมฯ เพื่อรับฟังความคิดเห็น ข้อสังเกตุ และข้อเสนอแนะ จากภาคส่วนต่างๆ ทั้งภาครัฐและเอกชน เพื่อปรับปรุงแผนพัฒนาจังหวัดให้สมบูรณ์ต่อไป